Gaggawar Allura Molding
PirƙiriProto akan buƙata yana samar da kayan aiki mai sauri na duka aluminum da ƙarfe da gyare-gyaren allurar filastik don juya sassan kayan kayan aikinku cikin makonni 2-5.
Daga samfurin aiki, zuwa gajeren gudu, sannan sassan samarwa, muna haɗuwa da saurin sarrafa allura tare da fasahar mallakar ta da gogaggen ƙungiya don sadar da ingantattun ɓangarorin allura masu inganci, suna taimaka muku rage haɗarin ƙira da adana kuɗin samarwa gabaɗaya.
Samfurin Samfura | Createirƙiri Kayan Gaggawa na Gyara Daga Samfura zuwa Samarwa
Samfurin ƙaramin samfuri shine hanya mafi kyau don adana lokaci da farashi don samfurin gwaji kuma ya dace harma da gwajin kasuwa na farko, amma ko ta yaya ba zai iya dacewa da ƙarewa ta ƙarshe da tasirin aiki na ɓangarorin filastik masu allura. Lokacin da kayan aikin ku ba za su kasance a shirye ba na tsawon watanni, saurin yin allura mai sauri (wanda aka fi sani da samfurin samfuri ko kayan aiki mai laushi) to babban zaɓi ne a gare ku don karɓar sassa da sauri tare da farashi mai sauƙi.
CreateProto yana saka hannun jari a cikin masana'antar sarrafa allura mai zaman kanta wacce zata iya amfani da kayan aiki da fasahohi daban-daban don ƙirƙirar kayan haɗin gada don gwajin samfuri da ƙimar samfur. Muna sadar da sassan allura da aka tsara akan jadawalin ku don tallafawa gwajin ku duka, da kuma taimakawa warware matsalolin al'amurran da suka shafi tsarin samarwa.
A CreateProto, mun kware a cikin molds na duka biyu aluminum da karfe da kuma low-girma roba gyare-gyaren. Tare da ƙwarewar fasaha a cikin gyare-gyaren allura, kayan aiki mai sauri, ƙirar CNC, Gudanar da EDM, da ƙarewa na musamman, muna tabbatar da sassanku waɗanda aka ƙera sun haɗu kuma sun wuce mafi girman tsammanin ku.


Hundredsirƙirar samfurai ɗari zuwa dubu wanda aka ƙirƙira na iya zama taimako mai matukar taimako kafin motsawa zuwa samar da taro. Matukin jirgi yana gudanar da gyaran allura zai iya cike gibin da ke tsakanin samfur da samarwa, samun aikinka da gwajin da ya dace da sauri, ba ka damar nuna wa masu amfani da masu sayarwa da ingantaccen samfurin, kuma bari duk wata matsala da za a gano da gyara. da kyau kafin a canza su zuwa masana'antu.
Saurin gadar kayan aiki ya fi tasiri mai inganci fiye da yadda ake kerawa saboda saurin gini da gajeren lokacin sake zagayowar, saboda haka ya rage kayan kwalliya da kuma kudin da ake samarwa gaba daya.
Tsarin mallakarmu da ƙwarewar ƙungiyar da ke mai da hankali ga aikin ku yana ba mu damar fasa ƙarancin masana'antar jagorancin lokacin kayan aiki da gyare-gyaren. Babu buƙatar yin sulhu da iyakance ƙirarku ga tsarinmu, saboda muna da kayan aiki, iyawa, da ilimi don sadar da sassanku da aka ƙera a cikin makonni 2-5, komai masana'antar da kuke ciki. Saukakakken tsarin yin allurar inganta ku ci gaban samfur.
Gaggawar Allurar Gyara | Volaramar Productionara ƙarfi azaman Magani mai Inganci
Gaggawar allurar gyare-gyare na ɗayan filastik ne, wanda ba zai iya samar da ɗaruruwan matukan jirgi don samar da samfurorin gwaji kusa da samfurin ƙarshe ba, amma kuma samar da buƙatun buƙatun sassan ƙarshen amfani don ƙarancin ƙaramin masana'antu. Fahimtar yawancin ɓangarorin da aka ƙera waɗanda kuke buƙata yana ba da kyakkyawar shawara don saka hannun jari a cikin rayuwar kayan aiki da aiwatar da fasahar.
A CreateProto, Mun haɗu da hanyoyin allura na gargajiya da ke haɓaka kayan aiki tare da saurin kayan aiki don samar da ɓangarorin filastik da sauri da farashi mai inganci a ingancin samarwa maimakon samfurin da aka ƙera har yanzu a ci gaba da matakan gwaji. Createproto yana ɗaukar matakan da za a bi don ayyukan filastik, yana ba da farashi mai amfani da kuma ƙwararrun shawarwari daga zane, kayan aiki, hanyoyin samarwa, ƙera abubuwa, da dai sauransu. Mun ƙayyade mafi kyawun hanyar ku zuwa kasuwa bisa ga manufofin aikin ku da tsammanin ku. Injiniyoyin mu da injiniyoyin mu zasu iya sanya wannan aikin ya zama mai raɗaɗi kuma mai cin lokaci don tabbatar da cewa ɓangaren ku na iya zama kamar yadda aka nufa, tun daga farko. Idan kana son samun kayan kwalliyar saurin allura na al'ada, zaka iya loda fayil din CAD kyauta a can.

Ingantaccen Zane don Masana'antu (DFM)
Designira don ƙerawa (DFM) yana rufe kowane ɓangare na aiwatar da allurar gyare-gyare daga ƙirar ɓangare, ƙirar kayan ƙira, da zaɓin kayan aiki zuwa aiki.
Tare da shekaru 20 na ƙwarewar aiki a cikin ƙirar gargajiya da kayan aiki mai sauri, injiniyoyinmu za su haɗu da cikakken fa'idar mu'amala da nazarin ƙira, kuma za su iya gudanar da bitar ƙira don ba da shawarar mafi kyawun fasaha a ɓangarenku. Ciki har da nau'in ƙofa da wuri, layin rabuwar kai, daftarin aiki, tsarin masu gudu, nunin faifai da sakawa, fitarwa, mahimman sifofi, juriya da ƙarewar samaniya, komai yana zuwa lokacin samarwa.
Babu buƙatar jira don samarwa don bayyana batutuwan tare da ƙira, saboda tare da ingantaccen ƙira don ƙera ƙira, injiniyoyin mu zasu tabbatar da sassan ku za a iya jujjuya su kuma a tsara su don haɓaka kamar tsada-yadda ya kamata.


Zaɓi Kayan Dama na Kayan Gyara
A CreateProto, fasahohinmu suna ba da cikakkiyar damar sarrafawa da tallafi kai tsaye don gyare-gyaren kayan aiki. Daga samfurin samfur zuwa kayan aikin samarwa zamu iya yin kayan aikin allura masu allura daga Aluminium 7075, P20 da NAK80 ƙaramin tauraron ƙarfe da H13 cikakkun ƙarfe.
Abubuwan da suka dace na kayan aikin mould akan aikinku yana da mahimmanci wajen yanke shawarar ƙirar masana'antu. Yawanci, wannan zai haɗa da la'akari kamar amfani da niyya, buƙatun girma, da saka hannun jari da ake tsammani, gami da ƙirar ƙira, tsarin ƙira, da sauransu. Ba ka da tabbacin wanne za ka zaɓa? Zamu taimake ku ku auna kowane ɗayan waɗannan fa'idodin don nemo mafi kyawun mafita don buƙatun samfuran ku.
Bugu da ƙari, muna ba da daidaitattun abubuwan SPI, rubutun EDM da kewayon nau'ikan laushi waɗanda suka haɗa da Mold-Tech® MT jerin da jerin VDI® 3400. Abubuwa daban-daban kayan masarufi suna iya samuwa a can don ƙirar samfuran ku.
Tsarin Masana'antu na Musamman mai tsada
Tsarin injiniya na gaba yana tallafawa tsarin masana'antar mu mai sauƙin farashi. CreateProto ya fara aikin bita da zane tare da ku da injiniyoyin ƙira. Mun yi imanin cewa babban bayani yana nufin cikakken sadarwa a halin yanzu tabbatar kuna iya samun zaɓi na albarkatu.
Don samun cikakken biyan bukatun saurin samarwa da ragin farashi, yawanci muna amfani da tsarin Master Unit Die (MUD) don saurin canza tushen kayan kwalliya waɗanda aka tabbatar don adana lokacin kayan aiki da rage farashin. Koda ma mafi mahimmanci, sauye-sauyen injiniyanci sun haɗa da shigar MUD kawai, ba gabaɗaya tushen ƙira ba. Hakanan zaku iya haɗa ƙungiyoyi masu kama da yawa tare akan abin da aka sani da kayan aikin iyali don ƙarin tanadi. Kari akan haka, ana amfani da abubuwan sakawa na hannu ko rabin-atomatik a cikin kayan aiki da sauri.

Tsarin injiniya na gaba yana tallafawa tsarin masana'antar mu mai sauƙin farashi. CreateProto ya fara aikin bita da zane tare da ku da injiniyoyin ƙira. Mun yi imanin cewa babban bayani yana nufin cikakken sadarwa a halin yanzu tabbatar kuna iya samun zaɓi na albarkatu.
Don samun cikakken biyan bukatun saurin samarwa da ragin farashi, yawanci muna amfani da tsarin Master Unit Die (MUD) don saurin canza tushen kayan kwalliya waɗanda aka tabbatar don adana lokacin kayan aiki da rage farashin. Koda ma mafi mahimmanci, sauye-sauyen injiniyanci sun haɗa da shigar MUD kawai, ba gabaɗaya tushen ƙira ba. Hakanan zaku iya haɗa ƙungiyoyi masu kama da yawa tare akan abin da aka sani da kayan aikin iyali don ƙarin tanadi. Kari akan haka, ana amfani da abubuwan sakawa na hannu ko rabin-atomatik a cikin kayan aiki da sauri.
Kayan Aikin Aluminium Na Gaggawa | Coarancin Kuɗi & Gaggawar Lokacin Jagora

CreateProto yana da ƙwarewar shekaru cikin ƙirƙirar kayan aikin aluminum da sauri. Yawanci, ƙirar aluminium da aka yi daga AL7075 (wanda yake shi ne jirgin sama -grade aluminum) suna da ƙarfi da ƙarfi kamar kayan aikin P20 na gargajiya. Tunda aluminium yana cikin nauyi mai nauyi da kuma kyau mai kyau, kayan aikin aluminium suna rage farashi don gina sifa sabanin ƙarfe mai ƙarfi saboda ana iya sarrafa shi da sauri 15% -30% cikin sauri kuma an goge shi sau 3-10 da sauri. Saboda dalilai daban-daban da suka faro daga farashi, lokutan jagora, juzu'i da dai sauransu, yawancin kamfanonin gyare-gyaren allura suna fara sanya fifiko sosai akan kayan allurar aluminum da kayan aiki.
Shin fasalin ɓangaren hadadden tsari, tare da haƙurin haƙuri, da abubuwa daban-daban da suka ƙare da laushi? Karka damu. Tsarin kayan aikin mu na aluminium na iya rike shi kuma ba za mu nemi ku canza kowane abu ba, kuma zai baku damar isa kasuwa mafi sauri tare da ƙaramin adadin kuɗi.
Canjin Canjin Sauri da Lowerananan Kuɗi na Kayan aiki
- Tare da ingantaccen ƙirar ƙira da ƙera kayan ƙira, ƙirar mu na almini sun ƙetare rayuwar aikin sa na kayan aiki. Ana iya samun tsawon rai samfurin 100,000 tare da cavities na aluminum.
- Ana iya amfani da Aluminium don yin abubuwan MUD, wanda ke nufin ƙaramin kayan aikin kayan aiki da sauye sauyen samarwa da sauri, kuma suna ba da ingantacciyar hanyar sassauƙa don tsara lokaci-lokaci.
- Saurin sarrafa kayan aiki na aluminium yana ba mu damar sarrafa injin ɗin kai tsaye, misali, haƙarƙarin, radius, kaifafan gefuna da sauransu. Yana rage lokaci don yin magani na EDM da Waya EDM.
- Aluminium shine mai jagorantar zafi mai ƙarfi. Saurin sanyaya gabaɗaya yana nufin rage lokacin sake zagayowar da sassa masu sauri, kuma yana bamu damar aiwatar ba tare da sarrafa wasu tashoshin sanyaya ba.
- Kayan aikin Aluminium sun fi inji sauki. Don haka canje-canje ƙirar keɓaɓɓu ko ƙirƙirar gyare-gyare galibi ba su da nauyi da tasiri mai sauƙi.


Kayan hannu: Hanyar Sauƙi don Pungiyoyin Filastik masu rikitarwa
The m aluminum kayayyakin da samar da kyawon tsayuwa ya bambanta a cikin hanyar samar da hadadden lissafi a cikin da kyallen takarda, kamar undercuts da zaren, da dai sauransu Yawanci, almarar allon suna amfani da kayan hannu don ƙirƙirar waɗannan siffofin maimakon masu ɗaga kai tsaye ko nunin faifai da aka saba da shi don samar da kayan ƙarfe. .
Kayan hannu sune kayan aikin da aka saka da hannu a cikin ejector gefen wani ƙira kafin kowane harbi. Da zarar an gama harbi, kayan aikin hannu suna fitar da ɓangaren filastik ɗin da aka gyara. Mai ba da sabis yana cire kayan hannun daga ɓangaren kuma sake shigar da su cikin sifa don harbi na gaba.
Kayan hannu a cikin waɗannan yanayi suna ba da mafita mai sauƙi ga ƙalubalen ƙirar ƙira, wanda zai iya zama hanya mafi kyau don haɓaka ingantattun sassan filastik da ƙaramin ƙarfi a farashi mai rahusa da gajeren lokacin jagora.
Roba Allura Molding | Hanyar Samun Gaskiya na Gaskiya
Tsari na Plastics Allura Molding
Da zarar kayan aikin roba na allurar ku sun kasance a shirye, tsarin gyare-gyaren ya hada da matakai na yau da kullun:
- Allurar gyare-gyaren resin a cikin ɗanyen nau'in pellet, dehumidify kayan ɗanyen sannan sai a ɗora su a cikin hopper.
- A gauraya da zafin pellets din har sai sun gama narkar da shi, suna yin gudan ruwa.
- Allurar abin da aka narkar da shi a cikin ramin murfin da aka rufe ta hanyar dunƙulewa a cikin ganga ta injin.
- Sanya kayan kwalliyar don karfafa sashin ciki.
- Bude ƙirar kuma sami ɓangaren gama ta ejector. To fara sabon zagaye.

Zaɓin Partwararriyar Mwararren Injin Injin Gwaninta Mai Inganci Ne
Tsarin gyaran allurar thermoplastic tsari ne na yau da kullun. Ana buƙatar ƙarin ilimi, ƙwarewa da ƙwarewa, da kayan aiki da kayan aikin da suka dace. Akwai abubuwa masu mahimmanci da yawa waɗanda suke buƙatar a kula da su a ainihin lokacin, gami da yanayin zafin jiki, matsin lamba, ƙwanƙwasawar abu, ƙarfin haɗuwa, lokacin sanyaya da ƙimar kuɗi, ƙimar danshi da lokacin cikawa, tare da alaƙa da halaye na ɓangare zuwa maɓallan maɓallin kewayawa . Daga ɓangaren kayan aiki na farko zuwa ƙirar samfur, akwai jerin ilimin da aka haɗu cikin ƙira da ƙerawa, kuma wannan aikin shine ƙarshen ƙwarewar shekaru da yawa ta ƙwararrun injiniyoyi da ƙwararrun injiniyoyi da injiniyoyi.
CreateProto wani ƙaramin ƙaramin abu ne, wanda ke iya samar da kundin kundin rayuwa mai yawa - daga fewan 100 zuwa fiye da 100,000 tare da gyaran roba. Kowane lokaci, muna amfani da ƙwarewar ƙwarewa don ba da inganci da maimaituwa a kowane bangare. Createproto shine mai samarda ɓangaren filastik mai matsala wanda zai iya yin komai a ƙarƙashin rufin ɗaya, gami da ƙira da ginin kayan aiki, ƙwarewar kayan aiki, zaɓin kayan abu, da kuma aikin yin allura. Menene ma'anar wannan ga kwastomomi? Yana nufin cewa ana gudanar da kasuwancin ku a sauƙaƙe kuma ba zaku ɓata lokaci ko kuɗi don ma'amala da rashin tsari ba. Da wannan, Createproto ke aiki kamar layin taro na atomatik.



Lokacin da ƙirar ta kasance tsararru ko juzu'i suke girma, CreateProto zai taimaka tare da matsawa zuwa samar da ƙirar gargajiya. Kamar yadda wani gogaggen allura gyare-gyaren abokin tarayya, muna yin gyare-gyaren gyare-gyare a sauƙaƙe tare da zaɓuɓɓukan farashi masu fa'ida masu fa'ida masu dacewa da bukatunku. Hanyoyi daban daban don filastik na al'ada yana nufin kuna aiki da tushe guda ɗaya don komai daga samarwa zuwa kawowa.