JAMA'A
BUGA 3D
INGANCI
KARFE KARFE
MULKI
BAYANIN GASKIYAR YANZU
JAMA'A

Menene fa'idar aiki tare da Createproto?Me yasa zan zaɓi kamfanin ku don yin sassa na?

Buga 3D ɗinmu na masana'antu, injinan CNC, ƙirƙira ƙirar ƙarfe, da ayyukan gyare-gyaren allura suna ba da sassan da aka yi kai tsaye daga ƙirar CAD 3D na abokin ciniki, rage yuwuwar kurakurai.Software na mallaka yana sarrafa tsarar hanyar kayan aiki don rage lokutan masana'antu da rage farashi.

Wadanne kamfanoni kuke aiki da su?

Saboda yanayin mallakar mallaka da gasa na ayyukan da muke aiki akai, ba mu bayyana jerin abokan cinikinmu ba.Koyaya, muna samun izini akai-akai don raba labarun nasarar abokin ciniki.Karanta labaran nasara a nan.

Shin Yarjejeniyar Ba Bayyanawa (NDA) ce da ake buƙata don yin kasuwanci da itaCreateproto?

NDA ba lallai ba ne don yin kasuwanci tare da CreateProto.Lokacin loda samfurin CAD ɗin ku zuwa rukunin yanar gizon mu, muna amfani da ɓoyayye na zamani kuma duk abin da kuka ɗorawa yana kiyaye shi ta wajibcin sirri.Don ƙarin bayani, tuntuɓi wakilin asusun ku.

Me masana'antu ke amfani da suCreateprotoayyuka?

Muna hidima iri-iri masana'antu ciki har da na'urar likita, mota, haske, sararin samaniya, fasaha, samfurin mabukaci, da lantarki.

Yaushe zan yi amfani da machining da gyare-gyaren allura?

Kafin yin saka hannun jari don yin kayan aikin allura ko injina mai girma, ƙila za ku so gwada sashin da yake kusa da sashin samarwa gwargwadon yiwuwa.CNC machining shine mafi kyawun zaɓi don wannan yanayin.

Bugu da ƙari, injiniyoyi sukan buƙaci sassa ɗaya ko ƙila kaɗan don kayan aikin gwaji, jig ɗin taro, ko na'urorin haɗin gwiwa.Machining shine mafi kyawun zaɓi a nan kuma, amma shagunan injunan gargajiya sukan yi cajin ƙimar injiniyan da ba mai maimaitawa ba (NRE) don tsarawa da daidaitawa.Wannan cajin NRE sau da yawa yana sa samun ƙananan yawa ba su da araha.Tsarin mashin ɗin CNC mai sarrafa kansa yana kawar da farashin NRE na gaba kuma yana iya ba da adadi kaɗan a matsayin ƙasa ɗaya a farashi mai araha kuma samun sassa a hannunku cikin sauri kamar 1 rana.

Yin gyare-gyaren allura ya fi dacewa don tallafawa ɗimbin samfuran samfuri don gwaji na aiki ko kasuwa, kayan aikin gada, ko samar da ƙarami.Idan kuna buƙatar sassa kafin a iya yin kayan aikin karfe (yawanci makonni 6 zuwa 10 tare da wasu masu ƙira) ko buƙatun ku ba su tabbatar da kayan aikin samar da ƙarfe mai tsada ba, za mu iya samar da sassan samarwa don biyan cikakkun buƙatunku (har zuwa sassa 10,000+ ) a cikin kwanaki 1 zuwa 15.

Injina nawa kuke da su?

A halin yanzu muna da fiye da 1,00 niƙa, lathes, 3D printer, latsa, latsa birki, da sauran masana'antu kayan aiki.Tare da dogon tarihin mu na girma, wannan adadin koyaushe yana canzawa.

Me yasa kuke da wuraren masana'antu a wasu ƙasashe?

Muna kera dukkan sassa don Arewacin Amurka da duk ƙasashen Turai a wurarenmu na China.Har ila yau, muna jigilar kayayyaki zuwa kasashen duniya da yawa daga kayayyakinmu na kasar Sin.

Ta yaya zan samu magana?

Don samun ƙima don duk ayyukanmu, kawai loda samfurin CAD 3D akan rukunin yanar gizon mu.Za ku sami magana mai ma'amala cikin sa'o'i tare da ra'ayin ƙira kyauta.Idan akwai wuraren matsala a cikin ƙirar da aka ƙaddamar, injin ɗin mu yana ba da cikakkun bayanai game da abubuwan da ke da yuwuwar masana'anta kuma yana ba da shawarar mafita.

Zan iya faɗi sashina tare da duk sabis a lokaci ɗaya?

Kuna iya samun ƙima don gyare-gyaren allura da machining, amma za a buƙaci ƙididdiga ta biyu don bugu na 3D.

Wadanne nau'ikan fayiloli kuke karba?

Za mu iya karɓar fayiloli na asali na SolidWorks (.sldprt) ko ProE (.prt) da kuma ingantaccen tsarin 3D CAD daga sauran tsarin CAD da aka fitar a cikin IGES (.igs), STEP (.stp), ACIS (.sat) ko Parasolid (. x_t ko .x_b) tsari.Hakanan zamu iya karɓar fayilolin .stl.Ba a karɓi zane mai girma biyu (2D).

Ba ni da samfurin CAD 3D.Za a iya ƙirƙirar mani ɗaya?

Ba mu bayar da kowane sabis na ƙira a wannan lokacin.Idan kuna buƙatar taimako ƙirƙirar ƙirar CAD 3D na ra'ayin ku, tuntuɓe mu ta imel kuma za mu sami bayanin tuntuɓar ku don masu zanen kaya waɗanda suka saba da tsarinmu.

YayiCreateprotoba da zaɓuɓɓukan gamawa da matakai na biyu tare da ayyukan sa?

Ana samun ingantattun zaɓuɓɓukan ƙarewa da matakai na biyu don bugu na 3D, ƙarfe na takarda, da hanyoyin gyaran allura.Ba mu bayar da matakai na biyu don injin CNC a wannan lokacin.

Kuna bayar da labarin farko na sabis na dubawa (FAI)?

Muna ba da FAIs akan sassa na inji da gyare-gyare.

BUGA 3D

Yaya 3D bugu ya bambanta aCreateproto?

Duk abin da muke yi a CreateProtoan mayar da hankali ga samar da samfurori mafi sauri da mafi girma da kuma samar da sassa a cikin masana'antu.Wannan yana buƙatar sabuwar fasaha, sarrafawa ta tsauraran matakan sarrafawa.Kayan aikin bugu na 3D ɗinmu na masana'antu sun kasance na zamani kuma ana kiyaye su sosai don yin kamar sababbi tare da kowane gini.Yin tsara shi duka, ƙwararrun ma'aikatanmu suna samar da sassan ku bisa ga tsare-tsare a hankali.

Menene stereolithography?

Yayin da stereolithography (SL) shine mafi tsufa na duk fasahar bugu na 3D, ya kasance ma'aunin gwal don daidaito gabaɗaya, ƙarewar ƙasa, da ƙuduri.Yana amfani da Laser ultraviolet da aka mayar da hankali ga ƙaramin batu, yana zana saman resin thermoset na ruwa.Inda ya zana, ruwan ya zama mai ƙarfi.Ana maimaita wannan a cikin sirara, sassan giciye mai girma biyu waɗanda aka jera su don samar da hadaddun sassa masu girma uku.Kaddarorin kayan aiki yawanci sun yi ƙasa da na zaɓin Laser sintering (SLS), amma gamawar saman da daki-daki ba su daidaita.

Menene zaɓaɓɓen Laser sintering?

Zaɓin Laser sintering (SLS) yana amfani da laser CO2 wanda ke zana kan gado mai zafi na foda na thermoplastic.Inda ya zana, yana ɗan ɗanɗana foda a cikin wani ƙarfi.Bayan kowane Layer, abin nadi yana sanya sabon Layer na foda a saman gadon kuma tsarin yana maimaitawa.Tun da SLS na amfani da ainihin injiniyoyin thermoplastics, sassan da aka buga na 3D suna nuna ƙarfi sosai.

Menene PolyJet?

PolyJet yana gina samfuran abubuwa da yawa tare da sassauƙan fasali da rikitattun sassa tare da rikitattun geometries.Akwai kewayon hardnesses (durometers), waɗanda ke aiki da kyau don abubuwan haɗin gwiwa tare da fasalulluka na elastomeric kamar gaskets, hatimi, da gidaje.PolyJet yana amfani da tsarin jetting inda ake fesa ƙananan ɗigon ruwa na photopolymer daga jiragen sama da yawa a kan dandamalin gini kuma a warke Layer ta Layer.Bayan ginin, ana cire kayan tallafi da hannu.Sa'an nan an shirya don amfani da sassan ba tare da buƙatar bayan-curing ba.

Mene ne kai tsaye karfe Laser sintering?

Direct karfe Laser sintering (DMLS) yana amfani da fiber Laser tsarin da zana uwa saman atomized karfe foda, walda foda cikin wani m.Bayan kowane Layer, ruwan recoater yana ƙara sabon foda kuma yana maimaita aikin har sai an sami ɓangaren ƙarfe na ƙarshe.DMLS na iya amfani da mafi yawan alloys, ƙyale sassa su zama kayan aikin da aka yi daga abu ɗaya da abubuwan samarwa.Tunda an gina abubuwan da aka gyara a Layer ta Layer, yana yiwuwa a tsara fasalin ciki da wuraren da ba za a iya jefawa ba ko na'ura.

Yaya girman sassan DMLS suke?

Sassan DMLS suna da yawa 97%.

Wadanne kamfanoni kuke aiki da su?

Saboda yanayin mallakar mallaka da gasa na ayyukan da muke aiki akai, ba mu bayyana jerin abokan cinikinmu ba.Koyaya, muna samun izini akai-akai don raba labarun nasarar abokin ciniki.Karanta karatun shari'a a nan.

Ba ni da samfurin CAD 3D.Za a iya ƙirƙirar mani ɗaya?

Ba mu bayar da kowane sabis na ƙira a wannan lokacin.Idan kuna buƙatar taimako ƙirƙirar ƙirar CAD 3D na ra'ayin ku, tuntuɓe mu ta imel kuma za mu samar muku da bayanan tuntuɓar kamfanoni masu ƙira waɗanda suka saba da tsarinmu.

Menene farashin da aka saba amfani da shi na sassan bugu na 3D aCreateproto?

Farashin farawa a kusa da $95, amma hanya mafi kyau ita ce ƙaddamar da samfurin CAD 3D don samun ƙima mai ma'ana.

INGANCI

MeneneCreateproto'CNC machining capabilities?

Muna niƙa kuma mu juya ƙananan sassa sosai da sauri.Matsakaicin adadi shine guda ɗaya zuwa guda 200 kuma lokutan masana'antu sune kwanakin kasuwanci 1 zuwa 3.Muna ba da sassan masu haɓaka samfur da aka ƙera daga kayan aikin injiniya waɗanda suka dace da gwajin aiki ko aikace-aikacen amfani na ƙarshe.

Menene na musamman game daCreateproto'tsari?

Tsarin ambatonmu ba a taɓa yin irinsa ba a masana'antar injina.Mun ƙirƙira ƙididdiga na ƙididdiga na mallakar mallaka wanda ke gudana akan babban gungu mai ƙididdigewa kuma yana haifar da hanyoyin kayan aikin CNC da ake buƙata don injin ɓangaren ku.Sakamakon yana da sauri, dacewa, kuma hanya mai sauƙi don samun ƙididdiga da oda sassa na inji.

Menene farashin da aka saba amfani da shi na sashin injina aCreateproto?

Farashi sun fara kusan $65, amma hanya mafi kyau don ganowa ita ce ƙaddamar da ƙirar CAD 3D kuma samun ƙimar hulɗar ProtoQuote.Saboda muna amfani da software na mallakar mallaka da kuma tsarin daidaitawa ta atomatik, babu farashin aikin injiniya mara maimaitawa (NRE).Wannan yana sa ƙimar siyayya ƙasa da sassa 1 zuwa 200 yayi tasiri.Farashi idan aka kwatanta da bugu na 3D suna kwatankwacinsu da ɗan ƙarami, amma injina yana ba da ingantattun kaddarorin kayan aiki da filaye.

Yaya tsarin ambato ke aiki?

Da zarar ka loda samfurin CAD na 3D ɗin ku zuwa gidan yanar gizon mu, software ɗin tana ƙididdige farashin don samar da ƙirar ku a cikin kayan daban-daban sannan ta haifar da "ra'ayi kamar-milled" na ɓangaren ku.An ba da ƙima mai ma'amala wanda ke ba ku damar kimanta zaɓin kayan daban-daban da adadi daban-daban, da kuma ra'ayi na 3D na yadda ɓangaren injin ku zai kwatanta da ainihin ƙirar ku tare da kowane bambance-bambancen da aka haskaka.Duba samfotin ProtoQuote anan.

MeneneCreateprotokayan da aka tanada don injina?

Muna adana nau'ikan filastik da kayan ƙarfe daga ABS, nailan, PC, da PP zuwa bakin karfe, aluminum, jan karfe, da tagulla.Dubi cikakken jerin kayayyaki sama da 40 na kayan niƙa da juyawa.A wannan lokacin, ba ma karɓar kayan da abokin ciniki ya kawo don mashin ɗin.

MeneneCreateproto'machining capability?Wane girman sashi na zai iya zama?

Don bayani kan girman sashi da sauran la'akari don niƙa da juyawa, da fatan za a duba jagororin ƙira na niƙa da jagororin ƙira.

Me yasa zan sanya sashin nawa injina maimakon buga 3D?

Sassan injina suna da ainihin kaddarorin kayan da kuka zaɓa.Tsarin mu yana ba ku damar samun injinan sassa daga tubalan robobi masu ƙarfi da ƙarfe a lokaci guda, idan ba sauri ba, fiye da sassan bugu na 3D.

KARFE KARFE

MeneneCreateproto' sheet karfe damar?

Muna ƙirƙira samfuran aiki da sassan amfani da ƙarshen cikin sauri kamar kwanaki 3.

Menene na musamman game daCreateproto'tsari?

Ta hanyar ƙira da kerawa ta atomatik, CreateProto yana iya samun ɓangarorin ƙarfe masu inganci a hannunku cikin kwanaki.

Menene farashin da aka saba na ɓangaren ƙarfe aCreateproto?

Farashi sun bambanta amma suna iya farawa kusan $125, ya danganta da juzu'i da rikitarwa.Hanya mafi kyau don kimanta farashin ku ita ce loda samfurin ku zuwa gidan yanar gizon mu don karɓar KYAUTA a cikin sa'o'i.Idan kuna son farashi nan take da ƙira don amsawar ƙirƙira, zazzage eRapid ɗin mu kyauta don Solidworks.

Ta yaya tsarin faɗakar da takarda takarda ke aiki?

Don ƙididdigan ƙarfe na takarda, kuna buƙatar loda ƙirar CAD ɗinku da ƙayyadaddun bayanai don quote.rapidmanufacturing.com.Za ku sami cikakken bayani a cikin sa'o'i.Da zarar kun shirya yin odar sassa, zaku iya shiga cikin myRapid don yin odar ku.

MeneneCreateprotokayan da aka tanada don karfen takarda?

Muna adana nau'ikan kayan ƙarfe da suka haɗa da bakin karfe, aluminum, jan ƙarfe, da tagulla.Dubi cikakken jerin kayan da aka adana don kera karfen takarda.

MeneneCreateproto' iyawa?Wane girman sashi na zai iya zama?

Don bayani kan girman sashi da sauran abubuwan la'akari don ƙirƙira ƙarfe, da fatan za a duba jagororin ƙirar ƙirar mu.

MULKI

MeneneCreateproto' damar yin gyare-gyaren allura?

Muna ba da gyare-gyaren filastik da ruwa na silicone da kuma yin gyare-gyare da kuma saka gyare-gyare a cikin ƙananan ƙananan ƙananan 25 zuwa 10,000+ guda.Yawancin lokutan masana'antu shine kwanaki 1 zuwa 15 na kasuwanci.Gyaran allura cikin sauri yana taimaka wa masu haɓaka samfur samun samfura da sassan samarwa waɗanda suka dace da gwajin aiki ko amfani na ƙarshe a cikin kwanaki.

Menene na musamman game daCreateproto'tsari?

Mun sarrafa kan aiwatar da ambato, ƙira, da ƙera gyare-gyare bisa ga samfuran ɓangaren CAD 3D da abokin ciniki ya kawo.Saboda wannan aiki da kai, da tafiyar da software akan gungu masu saurin ƙididdigewa, yawanci muna yanke lokacin masana'antu don sassa na farko zuwa kashi ɗaya bisa uku na hanyoyin al'ada.

Menene ainihin farashin kayan allura da aka ƙera tare daCreateproto?

Farashi suna farawa kusan $1,495, ya danganta da juzu'i da rikitarwa.Hanya mafi kyau don kimanta farashi ita ce loda samfurin ku zuwa gidan yanar gizon mu don karɓar ƙima mai ma'amala cikin sa'o'i.Protolabs yana iya ƙirƙirar ƙirar ku a ɗan ɗan ƙaramin farashin gyare-gyaren allura na gargajiya saboda software na bincike na mallakarmu, matakai masu sarrafa kansa, da kuma amfani da ƙirar aluminum.

Yaya tsarin ambato ke aiki?

Samun magana mai ma'amala zai nuna kayan aiki da ƙarewa akwai, haskaka duk wata matsala mai yuwuwa tare da kera ɓangaren ku, da nuna saurin juyawa da zaɓuɓɓukan isarwa da ke akwai (dangane da lissafin ku).Za ku ga tasirin farashin kayanku da zaɓin adadin a cikin ainihin lokaci-babu buƙatar sake magana.Dubi samfurin ProtoQuote anan.

Wadanne resins zan iya (ko ya kamata) zan yi amfani da su?

Masu ƙira yakamata suyi la'akari da ƙayyadaddun kayan abu na aikace-aikace kamar ƙarfin ɗaure, juriya mai tasiri ko ductility, halayen injina, kaddarorin gyare-gyare, da farashin guduro lokacin zabar guduro.Idan kuna buƙatar taimako zaɓi abu, da fatan za a ji daɗin kiran mu.

MeneneCreateproto' resins da aka tanadi don gyaran allura?

Muna gina resins sama da 100 na thermoplastic kuma muna karɓar resins da yawa da abokin ciniki ke bayarwa.Dubi cikakken jerin kayan resins na Protolabs.

MeneneCreateproto' iyawa?Wane girman sashi na zai iya zama?

Don bayani kan girman sashi da sauran la'akari don gyaran allura, da fatan za a duba jagororin ƙirar mu.

Me ya sa zan sayi sassa da aka ƙera maimakon ɓangaren bugu na 3D?

Abubuwan da aka ƙera daga Protolabs zasu sami ainihin kaddarorin kayan da kuka zaɓa.Tare da kaddarorin kayan aiki na gaskiya da haɓakar haɓakar ƙasa, sassan da aka ƙera allura sun dace da gwajin aiki da samar da amfani na ƙarshe.

BAYANIN GASKIYAR YANZU
Menene aCreateprotoGyaran da aka yi?

Bita da aka ba da shawara shine gyare-gyaren da aka ba da shawarar ga sashin lissafi don tabbatar da ƙirar ku ta dace da iyawar tsarin masana'antar mu cikin sauri.

Wane tsarin fayil za ku aiko mani?

Ya dogara da fayil ɗin tushen.Gabaɗaya, muna samar da STEP, IGES, da fayilolin SolidWorks.

Idan ina son canjin, me zan yi?

Kuna iya siyan ɓangaren kamar yadda aka nuna shi tare da sake fasalin da aka tsara idan:

  • babu wasu canje-canjen da ba a warware ba.
  • kun karɓi Bita na Ƙarfafawa ta hanyar duba akwatin da ke cikin sashe na uku na faɗar.

Idan ina son canjin amma ina so in yi oda daga fayil ɗin tushe na, menene zan yi?
Sabunta samfurin ku don dacewa da Bita da aka Shawarar kuma sake ƙaddamar da shi:

  • Danna maɓallin 'Zazzage Model Bita' a cikin sashe na biyu na ƙa'idar don kwatanta lissafin Protolabs zuwa sigar ku ta asali.
  • Maimaita canje-canjen da Protolabs ya nuna a cikin kayan aikin ƙirar ku kuma sake ƙaddamar da ɓangaren ku don ƙididdigewa.Ana buƙatar sake yin magana ta tsarinmu don tabbatar da daidaitawa tsakanin abin da ake faɗi da ɓangaren.
  • Ya kamata a dawo da ƙimar da aka sabunta ba tare da canje-canjen da ake buƙata ba don haka, ɓangaren ku ya zama mai tsari.

Menene zan yi idan ba na son (ko ba zan iya yarda da) canjin ba?

Ana iya magance matsalolin ƙira sau da yawa ta hanyoyi da yawa.Za ka iya:

  • canza sashin lissafin ku ta wata hanya dabam don saduwa da manufar Bita.
  • tattauna madadin mafita ta hanyar tuntuɓar injiniyan aikace-aikace a +1-86-138-2314-6859 koinfo@createproto.com.

Ta yaya zan sami ƙarin bayani game da dalilin da ya sa kuka yi canjin?

Don tattauna buƙatun tsari, tuntuɓi injiniyan aikace-aikacen a +1-86-138-2314-6859 koinfo@createproto.com.

Akwai karin kudade?Menene farashin wannan sabis ɗin?

Ana ba da shawarar Bita-Bita ba tare da ƙarin caji ba.An yi farashi da fasalin lissafi kamar yadda kowane bangare zai kasance.Wasu canje-canje za su yi tasiri akan farashi sama ko ƙasa.A aikace, yawancin canje-canjen farashin daga ƙananan juzu'i na juzu'i ba su da komai.

Shin wannan sabis ɗin ƙira ne?

Ba mu bayar da sabis na ƙirar samfuri ba.Ana ba da sauye-sauyen da aka tsara don nuna lissafi wanda ya dace da tsarin masana'antar mu.

Me yasa aka nemi in sabunta plug-in Protoviewer na?

Bitar da aka gabatar sun dace da sabbin nau'ikan Protoviewer kawai.

Me zai faru idan sashina baya aiki bisa gaCreateprotocanza?

Kai ne ke da alhakin ƙira da aiki sashi.

Zan iya ficewa daga tsarin Bita da aka Shafa?

Muna fatan kun sami wannan sabis ɗin mai mahimmanci, amma idan kun fi son kada ku shiga, lura don haka lokacin da kuka loda sashin ku.