CNC Samfurin machining

Pirƙirar sabis ɗin ƙarfe na aluminium na CNC yana ba ku kulawa gabaɗaya cewa ƙungiyarmu za ta bincika aikinku a hankali kuma ku aiwatar da shi tare da ingantaccen tsari na kayan aikin aluminum don inganta lokacinku da farashi.

Zamu iya taimaka muku ƙirƙirar samfurorin aluminium da sassan aluminum na al'ada tare da ƙwararrun injiniyoyin aikinmu da injiniyoyi don saduwa da ƙirar ƙirarku.

Idan kuna neman mai siyarwa don samar muku da ingantattun sassan aluminum waɗanda aka kera da CNC, CreateProto yana ɗaya daga cikin mahimman hanyoyin masu ƙwarewa da ƙwarewa waɗanda ke ƙwarewa a cikin ƙera kayan aikin daidaitaccen sassa a kan manyan injunan 3-axis da 5-axis CNC.

Sabis ɗin alumini na CNC na CreateProto yana ƙoƙari don samar maka da ƙwarewar ƙira da ƙima mai kyau tare da ƙungiyar ƙwararru waɗanda ke nazarin aikin ku a hankali, gano mafi kyawun mafita gare ku da aiwatar da sassan kayan aikin ku na al'ada ta hanya mafi dacewa don kiyaye lokacin ku da farashi.

Ayyukanmu na aikin ƙarfe na CNC, musamman a kan samfuri na aluminium, ƙera aluminium na yau da kullun, ƙera aluminium, da wanin sassan aluminum, har yanzu muna da sauran ƙarfe mai laushi na CNC kamar Magnesium, Zinc, Titanium da CNC mai ƙarfe mai ƙarfi kamar Karfe, Bakin Karfe duk manyan ayyukanmu ne.

CNC Prototype Machining Services In China

Esungiyar Masana'antu da uminumwarewar Farfesa ta Profesional

Babban daidaito da ake buƙata CNC aluminum machining zai ba da shawarar milling don cimma babban haƙuri. Babban sauri 3-axis da 5-axis a tsaye CNC machining cibiyoyin da babban kwarewar mu da kuma babban ilimin mu na taimaka mana mu iya samun matukar juriya, samun kayan aikin ku na aluminium akan lokaci. Matsayinmu na haƙuri na yau da kullun ya fito ne daga +/- 0.005 "(+/- 0.125mm) zuwa +/- 0.001" (0.025mm) don CNC aluminum. Manajan aikinmu zasu tuntuɓi ku a kowane bangare na aikin ku kuma zasu nemi samar da mafi girman ƙimar daidaito mai dacewa don ƙera madaidaicin daidaito.

CNC Aluminum Machining 010

Mun haɓaka ingantaccen aiki, ingantacce kuma mai tsada mai tasiri wanda ke sadar da samfuran ingantaccen samfuri. Designungiyoyinmu na tsarawa da shirye-shirye suna yin nazarin kowane aikin ba kawai cikin hanzari ba amma kuma daidai ne don kimanta farashi, ƙerawa da ƙwarewa don tabbatar da cewa mun haɗu da duk ƙayyadaddun shirinku. Muna nazarin ƙirarku kuma muna karɓar kowane buƙatu na musamman kamar walda, EDM ko waya EDM hanyoyin da ake buƙata. Wannan ingantaccen inganci yana tabbatar muku da karɓar mafi ƙarancin matakan sarrafa kayan aiki don kasafin ku, lokaci da kayan ku.

Bayan an haɓaka aluminium na CNC, kamar yadda ake buƙata, za mu iya kuma samar da aiki na biyu da kuma aikin gama-gari na gama-gari na alumini kamar ƙwanƙwasa yashi, harbe-harben harbi, gogewa, anodizing, hadawan abu da iskar shaka, electrophoresis, chromate, murfin foda da zane.

Kamar yadda yake tare da sauran kayan, an ƙare kammala don aluminum don ko dai kiyaye yanayin da ya kasance ko inganta sabon wanda yake da gani ko aiki mafi ƙarancin sha'awa. Yayin aiwatarwa, muna ta tuntuɓar abokan cinikinmu suna sadarwa tare da buƙatar kammalawa. Hakanan koyaushe muna amsa dukkan tambayoyin yayin kammala samaniya don tabbatar da hakan zai baku yanayin da kuke so.

CNC Aluminum Machining CreateProto 15

5-axis CNC Milling Aluminum

PirƙiriProto yana ba da ingantaccen sabis ɗin inji 5-axis waɗanda ke ƙaruwa da haɓaka dama don ƙirƙirar ɓangarori a cikin sifofi da girma dabam-dabam. Injin inji na CNC 5-axis na iya yin aikin ƙira mai ƙyama da kuma gyaran wasu sassa masu rikitarwa waɗanda zasu taimaka muku don fuskantar ƙalubalen masana'antar ku mafi wuya.

Muna da gogaggen ƙungiyar injiniyoyi da injiniyoyi waɗanda za su iya aiwatar da madaidaiciyar aikin narkar da CNC ta amfani da ɗakunan kayan aiki na zamani don rubutu mafi kyawun hanyar kayan aiki. Mun haɓaka ingantaccen, ingantaccen kuma ingantaccen tsari don tura injunan mu zuwa cikakken ƙarfin su wanda ke ba da kyakkyawan sakamako.

CNC Aluminum Machining 02

Fa'idodi na 5-axis machining

A kan cibiyar sarrafa axis-axis 5, kayan aikin yankan suna wucewa ta cikin axar X, Y da Z kuma suna juyawa akan gatarin A da B don kusanto yanki daga kowane bangare.

  • Injin a kan bangarorin 5 na wani ɓangare tare da saiti ɗaya.
  • Adana saita lokaci, ƙaruwa ƙirar aiki.
  • Matsayi mafi girma da fitaccen samaniya ya ƙare, inganta ingantaccen ɓangare.
  • Ba a motsa sassan ayyuka ta cikin tashoshin aiki da yawa, yana rage kuskure da tsayayyar kuɗaɗe, ƙarancin lokacin ɗaukar benci.
  • Gyarawa da hakowa tare da kusurwa mahadi. Inganta rayuwar kayan aiki da lokacin sake zagayowa sakamakon karkatar da kayan aikin / tebur don kiyaye matsayin yankan mafi kyau da ɗaukar guntu koyaushe.
  • Toolsila za a iya amfani da gajerun abubuwa da yawa. Za a iya samun saurin gudu na dunƙule da farashin abinci yayin rage kaya a kan kayan aikin yankan.

EDM Da Waya EDM don Kayan Aluminum na Injin

CNC Aluminum machinging createproto03

Ana amfani da EDM (Injin Injin Wutar Lantarki) don cika cire abu daga farfajiyar aikin ta hanyar abubuwan lantarki masu sakin iska.

Ana amfani dashi ko'ina cikin kayan aikin aluminium a matsayin mashin ɗin tallafi tunda wasu sassa masu rikitarwa za a iya cimma su sai da taimakon EDM. Sassan da ke tattare da tsari mai zurfi suna da wahalar share sasanninta, idan kawai yin amfani da ƙirar CNC zai bar babban radius a sasanninta, ba a ba da izinin wannan ba. Ta hanyar amfani da tsarin EDM yana yiwuwa a kiyaye kaifin kaifi. Aikace-aikacen EDM sun haɗa da Makaho Cavities (Keyways), Cikakkun bayanai, Sharp Corners, Fine Surface Finishes, Thin Walls, da sauransu.

Waya EDM hanya ce ta yankan karafa da sauran kayan aikin sarrafawa, wanda waya mai tafiya tana lalata kayan abu ta hanyar sarrafawa. A cikin yankan EDM, waya mai ƙarfe (galibi wanda aka yi da tagulla ko tagulla) tsakanin 0.1 da 0.3 mm a diamita ana amfani da shi azaman lantarki wanda a zahiri yake tare da ɓangaren da za a yanka, don haka ƙirƙirar siffar da ake so.

Bambanci tsakanin Sinker EDM da Waya EDM ya ta'allaka ne ƙwarai da nau'ikan wutan lantarki da ake amfani da shi a kowane tsari, gaskiyar cewa babu wani rami da aka riga aka huce da ake buƙata tare da Sinker EDM, da kuma ƙarfin 3D da Sinker EDM ke iya cimmawa, Waya EDM kawai yana da damar iya ƙirƙirar sassan 2D.

CNC Aluminum Machining CreateProto 04

Machinaramar ƙarami mai ƙarfi don Sassan Aluminium na Musamman

Aluminumarancin ƙarfe na baƙin ƙarfe na CNC shine abin da yawanci muke yi don adana kuɗin ku da lokaci akan ɓangarorin 3D masu rikitarwa idan aka kwatanta da samarwa ta wasu hanyoyin kamar simintin gyare-gyare ko gyare-gyaren lokacin da yawansu bai kai matsayin simintin ba amma fiye da samfurin. Volumearamar ƙira tana gudana daga proirƙiri mai ba da izini ga masana'antun kera motoci, likitanci ko masana'antar kiwon lafiya don samar da samfuran mai inganci cikin farashi mai arha, kuma ta haka za su iya isar da samfuran kafin lokacin da aka tsara.

Machinaramar ƙarami mai ƙarfi don Sassan Aluminium na Musamman

Aluminumarancin ƙarfe na baƙin ƙarfe na CNC shine abin da yawanci muke yi don adana kuɗin ku da lokaci akan ɓangarorin 3D masu rikitarwa idan aka kwatanta da samarwa ta wasu hanyoyin kamar simintin gyare-gyare ko gyare-gyaren lokacin da yawansu bai kai matsayin simintin ba amma fiye da samfurin. Volumearamar ƙira tana gudana daga proirƙiri mai ba da izini ga masana'antun kera motoci, likitanci ko masana'antar kiwon lafiya don samar da samfuran mai inganci cikin farashi mai arha, kuma ta haka za su iya isar da samfuran kafin lokacin da aka tsara.

CreateProto na iya ba da keɓaɓɓen kayan aikin Aluminum & Magani.
FARA DA KYAUTA AIKI N0W

Ayyukanmu na samar da kayan masarufi suna ba da dama mai yawa don aikin injiniya na alumini yana ɗayan mahimman masana'antu masu haɓaka daga gare mu. Arancin aikin sarrafa kayan aikin alumini shine sabis ɗin gada tsakanin samfuri da samar da taro wanda muke samarwa.

Lokacin da aka amince da ƙirar za mu iya amfani da fasahar da ta dace don samar da ƙananan kayan aikin da ake buƙata a cikin ɗan gajeren lokaci a farashi mai sauƙi. Injinan suna isar da iko, sauri da daidaito; muna tsara ilimin lissafi na kayan aiki, jigon jigon abubuwa da gano wurare a matsayin gudu guda don haɓaka don tabbatar da saiti cikin sauri da daidaitattun girma. Matsayinmu na daidaito yana rage aikin hannu na sakandare kuma yana hana jinkirin aikin.

Matakan Kayan Aluminum na Aluminum Muna Aiki Tare

Aluminum shine mafi yadu amfani da ƙarfe ba ƙarfe ba. Saboda sassauci da daidaitawa, gami da gami da yawa, yana da kewayon amfani da masana'antu, gami da aikin inji da kayan aiki. It'sananan farashi ne da tsari yana nuna cewa ya dace da samfuri, kuma ƙayyadaddun abubuwan sa sun sa ya shahara a cikin dukkan aikace-aikace da samfuran. Sassan da aka yi amfani da su daga alminiyon ba su da tsada sosai saboda ana iya sarrafa su cikin ƙarancin lokaci fiye da sauran ƙarfe da yawa kamar ƙarfe kuma ba sa buƙatar ƙarin ƙare.

Alminiyon yana zuwa da sifofi daban-daban da maki. Nau'in nau'in aluminium da kuka zaba ya dogara ne da yadda kuke niyyar amfani da ƙarfe. Don cikakkun bayanai game da duk mafita, kuna so karanta labarin Wikipedia akan batun.

CNC Aluminum Machining Materials

Nazarin Halin 1: 5-axis CNC Milled Aluminum Reflector

Ana amfani da hasken Aluminiya a cikin sifofin mota na ƙarshe, wanda shine ɗayan ƙalubalen aiki a kera mota. A mafi yawan lokuta, masu zanen kaya suna fatan cewa masana'antun samfura za su iya fahimta da kuma kulawa da duk bayanan da suka damu, amma kawai ƙwararrun ƙwararrun ƙirar ƙirar za su iya cika tanadin mai ƙirar ƙirar. Zamu iya fada da sunan cewa abin nunawa wani bangare ne na fitilun kai, wanda ba wai kawai yana taka rawar gani bane, amma kuma yana tantance bayyanar fitilar.

Ta Yaya Zamu Tsarci Samfurin Nuna Aluminum?

CNC Aluminum Machining CreateProto 05

Aluminum shine mafi yadu amfani da ƙarfe ba ƙarfe ba. Saboda sassauci da daidaitawa, gami da gami da yawa, yana da kewayon amfani da masana'antu, gami da aikin inji da kayan aiki. It'sananan farashi ne da tsari yana nuna cewa ya dace da samfuri, kuma ƙayyadaddun abubuwan sa sun sa ya shahara a cikin dukkan aikace-aikace da samfuran. Sassan da aka yi amfani da su daga alminiyon ba su da tsada sosai saboda ana iya sarrafa su cikin ƙarancin lokaci fiye da sauran ƙarfe da yawa kamar ƙarfe kuma ba sa buƙatar ƙarin ƙare.

Alminiyon yana zuwa da sifofi daban-daban da maki. Nau'in nau'in aluminium da kuka zaba ya dogara ne da yadda kuke niyyar amfani da ƙarfe. Don cikakkun bayanai game da duk mafita, kuna so karanta labarin Wikipedia akan batun.

Ta Yaya Zamu Tsarci Samfurin Nuna Aluminum?

Tsarin Milling na CNC
Sunan Sashi: HDLP-Mai nunawa  
Kayan aiki: 5-axis CNC milling inji  
Kayan abu: AL-7075-T6  
Girma: 180mm * 120mm * 100mm  
CNC Tsari: Yankan Kayan aiki: Machining Lokaci:
Kammala-Semi R3.0 / R2.0 / R0.5 30h
Gama-inji R0.25 / R0.15 50h

Tsarin EDM

Idan aka ɗauki hadaddun abubuwan da aka gina, mashin din CNC guda 5 har yanzu bai shawo kan matsalolin ba yayin aiki gaba ɗaya. Injiniyoyin shirye-shiryen CNC, waɗanda suka sami gogewa mai yawa game da aikin samar da fitilar, za su gudanar da bincike kan yuwuwar aikin inji bayan sun samu zane na ƙirar.

Game da mai nunawa, manyan filayen gani za a milled ta hanyar aikin CNC, amma a gefen baya, akwai tsarin haɗuwa mai mahimmanci wanda yake da wuyar haɗawa ta CNC milling tunda zai bar babban radius akan sasanninta. Don ci gaba, masu fasaha suna buƙatar yin lantarki na jan ƙarfe da kuma amfani da EDM azaman tsarin aikin inji don taimakawa share kusurwoyin. Yawancin lokaci wannan aikin zai ɗauki lokaci mai yawa.

Post Postarshe

Yanzu da aikin ya kusa gamawa, mataki na karshe shine ayi aikin gama aiki. Deburring, polishing, plating, da sauran aikin da aka yi da aka yi da hannu na da mahimmanci mahimmanci, kai tsaye zai ƙayyade bayyanar ta ƙarshe.

A kai a kai, an nemi mai nuna alama ya zama mai walƙiyar madubi, akwai hanyoyi biyu don fahimtar wannan tasirin. Isaya shine goge na hannu, ma'aikaci zai goge sassan har sai ya zama mai kyalkyali, yakamata ku mai da hankali sosai yayin goge yanayin gani tunda wasu kayan gani suna buƙatar kiyaye gefuna da kaifi kuma aikin goge na iya barin radius akan gefuna.

Wata hanyar ita ce ta yin plating, kyakkyawan niƙa da gamawa kuma babu ƙazantar da ake buƙata kafin sakawa. Bayan duk abin da ake gudanarwa, yanayin ƙarshe na iya zama mai haske da kyau.

Nazarin Halin 2: Neman Kayan Aluminum don Na'urar Kula da Lafiya

Wannan kwamiti ne na na'urar likitanci don Cibiyar Ultrasonic Instruments waɗanda suka ƙware a ci gaba da samfur don Coloraƙƙarfan Launin Doppler. Samfurin aikin shine ƙirar girgije mai ɗaukar hoto ta duban dan tayi wanda nunin yana da aikin juyawa na digiri 360. Bidi'a ne da ci gaba don ƙirar na'urar likitancin ci gaban R&D na abokin ciniki.

Don tabbatar da nauyi da ƙarfi don kare kayan haɗin keɓaɓɓu na lantarki, abokin ciniki ya zaɓi aikin injiniya na aluminium don duk samfurin ƙirar.

CNC Aluminum Machining CreateProto 006

Babban ƙalubalen wannan samfurin na aluminum shine haske amma ƙirar tsari mai ƙarfi tare da kayan aiki ɗaya. CreateProto ya sanya tsayarwa tare da madaidaicin matsayi na huɗu ko fiye saman aikin sarrafa CNC. Yayin aiwatar da samfuri mai sauri, gyarawa da haɗuwa suna da matukar mahimmanci harma da yin maganin ƙasa. Pirƙira abubuwan da aka haɗu da gogewa kafin kammala samfurin don tabbatar da layin taron.

Abubuwan da ake buƙata don ƙarewar aluminum shine zanen akan samfurin samfur yasa ya zama kamar dai ainihin ɓangarorin ne kamar dai daga samar da taro ne, ba kawai samfurin samfur na yau da kullun ba. Muna zana aikin bisa ga pantone A'a wanda abokin harka ya samar dashi mai kyau. Muna zana shi a cikin murfin gaban matt farar launi ta amfani da fenti mai jure barasa. Murfin baya yana tare da matt mai launin fata mai kyau daga Mold-Tech plaque ba shakka a cikin fenti mai ƙin maye. Maƙarfin yana cikin fenti azaman murfin baya da kuma fenti na roba akan baƙar fentin don sanya maƙallin ya zama kamar ainihin riƙewa. Feelingungiyar jin daɗaɗɗen fasaha don madannin allo shine anodizing don samun ƙarfin ƙarfi.

Nazarin Hali 3: Kayan Wuta na CNC Aluminum RC

Idan kai masoyin motocin RC ne, to lallai ne ka san cewa akwai abubuwa da yawa na aluminum a cikin motar RC. 'Yan wasa suna da sha'awar yanayin tsere kan hanya kamar dutse, wanda ba kawai yana bukatar saurin gaske ba, amma kuma yana da matukar bukata na dorewar kayan jikin.

Yana nufin babban gudu yana buƙatar kayan jiki su zama haske kamar yadda ya yiwu, kuma karko yana buƙatar kayan suyi ƙarfi sosai. Bangarorin Aluminium sune kayan da akafi amfani dasu a cikin motocin RC, gami da jiki, firam da ƙirar dabba da sauransu.

CNC Aluminum Machining CreateProto 10

Saboda ra'ayoyi daban-daban don ci gaba da inganta aikin motar RC, mai kunna motar motar RC koyaushe yana inganta ƙirar su, irin wannan buƙatar sau da yawa ƙarancin yawa, amma kuma yana buƙatar karɓar ɓangaren cikin ɗan gajeren lokaci, saboda mahalarta baya son rasa tsere saboda jiran sassan. CreateProto a matsayin mai ƙirar samfuri wanda yake da kyau a samar da saurin kawo sau da yawa shine zaɓin farko don masana'antar sassan RC na aluminium, muna da ƙwarewar ƙwarewa wajen samar da ƙananan samfuran aluminium, kuma zasu iya fahimta da kuma fahimtar ƙirar mai zanen.

Nazarin Halin 4: Drone / UAV / Robot CNC edungiyoyin Injin

A cikin masana'antar masana'antu na sassan UAV / Drone da Robot, ya haɗa da matsala kamar abu, tsari, farashi, ƙimar samarwa. Akwai bangarori da yawa da ba za a iya samar da taro ta hanyar amfani da tsari na yau da kullun ba, don haka kuna buƙatar amfani da wasu matakai na musamman don ƙananan kayan aikin sarrafawa, na iya kuma haɗa mahaɗin sarrafa hannu a tsakiya. Gabaɗaya, galibi muna amfani da ƙirar CNC, gyare-gyaren silicone, kayan aiki mai sauri da sauran fasaha don fahimtar ƙarancin ƙarancin al'ada. Wannan hanya ce mai kyau zuwa lokaci da farashi, haɓaka saurin ƙaddamar da samfura.

CNC Aluminum Machining CreateProto 11

CNC Aluminum Machining CreateProto 12

Aluminium ko carbon fiber abu a matsayin muhimmin ɓangare na waɗannan abubuwan jeri don buƙatar amfani da inganci mai kyau da ƙirar ƙirar ƙirar ƙirar ƙirar CNC wacce aiki yanki a matsewa na iya kammala dukkan aikin, amma kuma an sanye shi da ɗakin karatu na kayan aiki, kuma yana da kayan aiki na atomatik canza aiki. Wani lokaci ya zama dole a fahimci ikon haɗa mahaɗan gatari uku ko sama da haka don tabbatar da ƙera kayan aikin tare da hadadden wuri.

Babu shakka wannan buƙatar mai mahimmanci babu shakka babban ƙalubale ne ga masana'antun sassa. Lokacin da mai tsara samfura yazo yayi odar wasu 'yan dozin guda, yana da wahala a amsa, wanda shine dalilin da yasa masu samar da kayayyaki akai-akai suke juyawa zuwa masarrafan masarrafar ta al'ada. Sabili da haka, ƙarancin ƙarancin masana'antu yana da alaƙa da haɗin gwiwa tare da mai ƙirar samfuri, masana'antun kirki koyaushe suna da wadatattun ƙwarewar kwarewa wajen samar da kyakkyawan mafita don buƙatun musamman.